INTERNET VNPT FIBER ECO 1

INTERNET VNPT FIBER ECO 1

Ưu điểm của dịch vụ:

► Tốc độ internet cáp quang : 80Mbps

► Tốc độ quốc tế: 3Mbps

► Trang bị modem wifi miễn phí modem 2 băng tần

GÓI CƯỚC CÁP QUANG VNPT DOANH NGHIỆP FIBER ECO 1

GIỚI THIỆU GÓI CƯỚC

Gói cước cáp quang VNPT Doanh nghiệp Fiber Eco 1 dành cho doanh nghiệp sử dụng văn phòng công ty, doanh nghiệp quán cafe... sử dụng internet cáp quang với tốc độ 80Mbps trong nước, cam kết băng thông quốc tế 3Mbps.

fibereco1

GÓI CƯỚC CÁP QUANG VNPT FIBER ECO 1

Thành phần

Tên gói Tốc độ Loại IP Giá 1 tháng
FiberEco1 80Mbps/ 3Mbps IP động 281,600đ

LOẠI THIẾT BỊ VNPT CUNG CẤP

Thiết bị modem iGate GW040-H thiết bị GPON ONT dành cho thuê bao internet cáp quang tốc độ cao được tối ưu hóa sử dụng cho cả 2 băng tần  2.4GHz và 5GHz

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

  • 4 cổng LAN tốc độ GE
  • Wi-Fi chuẩn a/b/g/n/ac hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz
  • Hỗ trợ đồng thời IPv4 và IPv6
  • Tương thích với nhiều chủng loại OLT khác nhau

Tính Năng Chính:

GPON

  • Tương thích các tiêu chuẩn của Liên minh Viễn thông quốc tế (ITU):
    • ITU-T G.984.4
    • ITU-T G.984.3
  • Hỗ trợ lên đến 32 T-CONT/256GEM port
  • Hỗ trợ 08 queue cho mỗi T-CONT
  • Hỗ trợ hoạt động, quản lý và bảo trì lớp vật lý (Physical Layer Operations, Administration and Maintenance - PLOAM)
  • Kích hoạt, vô hiệu hóa và đăng ký lại ONT

Thông Số Kỹ Thuật:

GPON
Tốc độ đường xuống 2.488 Gbps
Tốc độ đường lên 1.244Gbps
Lớp laser quang Laser Class B+
Bước sóng thu (Rx) 1490nm
Bước sóng phát (Tx) 1310nm
Công suất phát 0.5dBm ÷ 5dBm
Dải tín hiệu thu -28dBm ÷ 8dBm
Wi-Fi
Tiêu chuẩn IEEE 802.11a/b/g/n/ac
Tần số 2.4GHz:
2.400GHz÷2.4835GHz, OBW = 20/40Mhz
Tự động lựa chọn kênh

5GHz:
5.170GHz ÷ 5.815GHz, OBW = 20/40/80Mhz
Tự động lựa chọn kênh
SSID 8 SSID, chia đều trên mỗi băng tần (2.4Ghz và 5GHz)
Bảo mật 64/128 bit WEP, WPA/ WPA2, WPA-PSK/WPA2- PSK, MAC Filtering, Ẩn SSID, WPS
Ăng ten MIMO 2x2, độ tăng ích 5dBi
Băng thông 802.11ac: Lên đến 867Mbps
802.11n: Lên đến 300Mbps
Số thiết bị đồng thời 30 thiết bị
Giao diện kết nối
LAN 4 x 10/100/1000 BASE-T (RJ-45)
Quang 1 x SC/APC
Nguồn
Nguồn cấp 12V - 1.5A, bảo vệ quá áp/quá dòng
Công suất <12W
Thông số khác
Kích thước 225 x 38 x 140 mm
Nhiệt độ hoạt động 0℃ ÷ 40℃
Độ ẩm hoạt động 5% ÷ 90% Không ngưng kết

Đánh giá 4 lượt đánh giá

Tin tức
logo_footer

VNPT VinaPhone © 2024

Trung Tâm Kinh Doanh VNPT TP. Hồ Chí Minh

Trụ sở: 121, Pasteur, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh

Đây là website bán hàng của nhân viên kinh doanh VNPT. Tôi không mạo danh hoặc lừa đảo người dùng bằng cách che giấu hoặc cung cấp thông tin sai lệch về doanh nghiệp, sản phẩm hoặc dịch vụ mà VNPT cung cấp.

Hotline: 0888.775.776 - 0836.339.777

Tổng đài hỗ trợ kỹ thuật & báo hỏng dịch vụ: 18001166 (Nhánh 1)

Website liên kết: - bbgmart.vn, - vnpt24h.vn

Kết nối với chúng tôi
0888775776

DMCA.com Protection Status